Đã hỗ trợ Không thể đăng design lên Sunfrog ?

Thảo luận trong 'Trợ giúp cho người mới' bắt đầu bởi BLACK CAT, 4/1/18.

1. BLACK CAT

BLACK CAT Sunfrog Team T-shirt Seller

Trong quản lý sunfrog của mình,mục đăng design lên chỉ có 3 bước này (như hình),mình đa làm theo hướng dân nhưng khi finish thì hệ thống báo lôi,mình cung không thấy chô nào để đặt giá áo ?

Môi design mình được để 5 màu đúng không ?

Nhờ team chỉ giúp nha .

. design.JPG báo lôi khi đăng design.JPG sunfrog.JPG

2. Khải Định

Khải Định Pro Team

Web:
    Bạn đã thử tải lại trang sunfrog chưa bạn

3. BLACK CAT

Mình tải lại rồi, mà cũng bị lỗi, nhưng mình upload 1 lần mấy style và màu như vậy có được không? Hay mình làm từng cái style? Mình không thấy chỗ đặt giá tiền cho áo.Hay mình phải upload xong mới đặt giá tiền.
    Để mình xoá cookie và tải trang lại lần nữa xem sao.

4. BLACK CAT

@Khải Định : mình đa thử lại rồi,xóa cookie,tải lại trang,upload từng style luôn chứ không làm nhiều cùng lúc,mình làm tới 5 lần luôn,tất cả đều báo lôi Error (như hình ) khi mình bấm vào finish ?Mình cung làm thử ở trình duyệt ẩn danh luôn cung báo lôi khi upload design như vậy ?
    Có ai bị như mình không ?Hay có mình bị do lôi gì ta ? Hic,....sao bưa giờ mình làm gì cung bị lôi hệ thống không vậy ta.

Còn cách nào nưa không bạn ?
    báo lôi khi đăng design.JPG

5. Khải Định

Khải Định Pro Team

Web:
    Bạn thử tạo một tài khoản sunfrog khác xem có bị lỗi giống tài khoản cũ không bạn

6. BLACK CAT

@Khải Định :mình cung đa tạo 1 nick Sunfrog mới( email mới) ,mình cung thử chỉ tải lên duy nhất 1 style và với 1 màu duy nhất,nhưng cứ nhấn Finish xong chờ load 1 hồi là lại báo Error như nick kia.
    Với lại mình cung đa thêm phương thức nhận thanh toán là Payoneer cho nick đang dùng và nick mới rồi,và mình truy cập tài khoản payoneer thì cung nhìn thấy nguồn cấp tiền là từ Sunfrog ( với 2 ID là tài khoản Sunfrog) ,nhưng hệ thống sunfrog cứ thông báo là cần cập nhật thông tin nhận thanh toán ?

Định dạng file ảnh và size ảnh đều đúng với quy định,nhưng không thể tải,dù mình đa thử nhiều cách
    Mình đa gửi hình ảnh chụp và báo lôi của mình cho bên Sunfrog rồi,đang chờ mail hồi âm.Mình upload được design lên thành công thì xem bên phần "Manage Designs Area" mới thấy đúng không bạn ?

Trong mail hồi âm đầu tiên của bên Sunforg gửi,yêu cầu mình gửi ảnh chụp lôi qua họ xem,và họ cung báo là không thấy thông tin thanh toán của mình ?Và báo mình xem thiết kế có xuất hiện trong :"Manage Designs Area" không .

Bạn xem dùm mình mấy hình thông tin bên dưới vậy là mình thêm phương thức thành công chưa ?
    Thanks bạn.
    thông báo.JPG anh.JPG nguon cap tien.JPG

7. Thanh Thịnh

Thanh Thịnh Admin Quản trị viên

Web:
    Về thanh toán Payoneer:

- Bạn nhận được email xác nhận nguồn cấp là OK rồi bạn. Nó sẽ hiện hoài cái dòng kêu mình cập nhật đó. Cứ để ko sao nha.

Về việc đăng design bị lỗi:

Bạn có thể gửi message cho Sunfrog theo nội dung:

- Hi Tyler,

Why my design can't be uploaded ?

Can you check for me ?

8. BLACK CAT

Khải Định thích bài này.